

# TANGAZO

Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara Mikindani anawatangazia wananchi wote wa Mtwara kuwa **itafanyika mikutano minne (4)** ya Wadau kwa dhumuni la **kupata na kusikiliza maoni ya wananchi kuhusiana na viwango na vyanzo vipya vya Ada na Ushuru.**

Mikutano hiyo itafanyika katika maeneo na tarehe maalum kama inavyoonekana hapo kwenye jedwali:-

NA.	KATA	MUDA	TAREHE	ENEO/MAHALI
1.	<b>NALIENDELE</b>	SAA4.00ASUBUHI-7.00 <b>MCHANA</b>	<b>18.04.2017</b>	STENDI/SOKONI
2.	<b>RAHALEO</b>	SAA 4.00 ASUBUHI-7.00 <b>MCHANA</b>	<b>19.04.2017</b>	UWANJA WA MASHUJAA
3.	<b>MIKINDANI</b>	SAA 4.00 ASUBUHI -7.00 <b>MCHANA</b>	<b>20.04.2017</b>	MIKINDANI SOKONI
4.	<b>MITENGO</b>	SAA 4.00 ASUBUHI -7.00 <b>MCHANA</b>	<b>21.04.2017</b>	MITENGO SHULE YA MSINGI

Wananchi wote wenye mapenzi mema na Mtwara mnakaribishwa kutoa maoni yenu, mapendekezo (rasimu) hayo **yamebandikwa** katika mbao za matangazo kwa mapitio katika mbao za matangazo maeneo ya za **Sokoni, Stendi, Zahanati ya Likombe, Manispaa, Ofisi ya Mkuu wa Wilaya, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa** na maeneo yote itakapofanyika Mikutano.

Wote mnakaribishwa,

limetolewa na;

Beatrice R. Dominic  
MKURUGENZI WA MANISPAA  
**MTWARA - MIKINDANI**