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HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI

MKTJRUGENUI W.A MANISPAA ANAWAALIKA YIKT}NDI VYOTE \rYA
KEUCr{UMr YYA WA}SA\ryAKE' VIJANA NA WATU WENYE

IJLEMAVU VYENYE SIFA 7}LTT,QQRODHESII\MA IIAPO C}IXNI
KUCMBA MI(CFC

UTARATIBU NA MASHARTI YA UCMBAJI WA MIKCPC K\ryA
\ffKI}I\{DI

I. Kikundi kimesajiliwa kama kikundi cha wanawake, vijana au watu wenye

ulemavu

II. Kikundi hakitajumuisha wajumbe wenye ajira rasmi.

IIL

IV.

V.

VI.

Kikundi kinajishughulisha na ujasiriamali (Shughuli ya Pamoja)

Kwa kikundi cha wanawake au vijana kina idadi ya wanakikundi kuanzia
kumi (10) na kuendelea na kwa kikundi cha watu wenye ulemavu, kina idadi
ya wanakikundi isiyopungua watano (05) na isiyozidi kumi (10);

Kina akaunti ya benki iliyofunguliwa kwa jina la kikundi kwa aitliya
matumizi ya kikundi;

Wanakikundi wake ni ruiawaTanzania wenye akili timamu na umri wa
miaka kumi na nane na kuendelea;

Kwa vikundi vya vijana wanavikundi wawe na umri kuanzia miaka 18 na
usiozidi miaka 35

Kikundi kinachokusudia kuomba mkopo kitatakiw a kujaza fomu
zinazopatikana katika ofrsi zakata kupitia Afisa maendeleo ya jamiiwakata
husika

VII.

vm.



T\T
I 1\. Kikundi kitakapolejesha fomu ya maolnbi ya mikopo kinatakiwa kurejesha

nakala za ttY ar aka z\fuatazo

(a) Nakala za nyal'aka zifuatazoz

(i) katiba Ya kikundi;

(ii) cheti cha usajili tva kikundi

(iii) Kwa vikundi l,lll3l',yojisirughulisha na biashara' leseni ya biashara

(irr) cheri cha krrzaliv,,a au kitambulisho cha taifa kwa vikundi vya vijana

(b) Nakala halisi za n]'araka zifuatazoz

(i)'t'aarita ya akaunti kutoka katika benki amba,vo kikundi kina akaunti;

(ii) Barua va utanlbulisho kutoka kwa Mtendaji wa Kata

(iii) \i./azo la biashara

I:cirl: z,i\:.aa*,:.ak.itoiewa kaiilla ofisi zaKatakuanzia tarehe 03 Februali 2020

iv{1f iLriiilva lt.urejcshr. loii-iu z3 mac,iilbi y'a rnkopo ni tarehe 21 Februali 2G2't}

Fomu z,ote zilizokamiiil"a zirva.silisir-we katika ofisi yaKat"akwa Afisa Maendeleo

ya janrii r,r'a l{-ata hrrsika

inirtl:tr1ewa na;
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