

**MAOMBI YA LESENI ZA VILEO CHINI YA SHERIA YA VILEO**  
**(NAMBA 28 YA 1968)**

**MAELEZO:**

Fomu hii ijazwe na itumwe kwa Mwenyekiti wa Bodi ya vileo ya wilaya baada ya kulipiwa ada ya maombi katika Ofisi ya Mapato ya Halmashauri ya Manispaa Mtwara-Mikindani.

**A. MAELEZO YA MAOMBI.**

1. Jina kamili la Mwombaji.....
2. Namba ya Posta.....Namba ya Simu.....
3. Mahali pa biashara / Mtaa.....
4. Kata / kijiji.....Wilaya.....
5. Aina ya Leseni.....
6. Ada ya maombi imelipwa shs.....
7. Kwa stakabadhi namba.....
8. Leseni ya zamani namba.....
9. Iliyotolewa tarehe.....
10. Sahihi ya mwombaji.....

**B. MAELEZO YA AFISA MIPANGO MIJI.**

Ombi limekubaliwa / limekataliwa kwa sababu zifuatazo;

.....  
.....

**C. MAELEZO YA IDARA YA AFYA.**

Ombi limekubaliwa / limekataliwa kwa sababu zifuatazo;

.....  
.....

**D. UAMUZI WA BODI.**

Ombi hili limekubaliwa / limekataliwa kwa sababu zifuatazo;

.....  
.....

Atalipia ada ya shs.....Tarehe.....

**E. UTOAJI WA LESENI.**

1. Nambari ya Leseni iliyotolewa.....
2. Tarehe.....Kwa Stakabadhi Namba.....
3. Nambari ya kuingizwa katika daftari ya hesabu.....
4. Sahihi na Mhuri wa mtoaji Leseni.....

#### MASHARTI YA KUOMBA LESENI ZA VILEO

1. Hati ya kujiandikisha kama mlipa Kodi TRA (Tax Payer Identification Number (TIN)).
2. Cheti cha uthibitisho cha mlipa kodi TRA (Tax clearance certificate)
3. Leseni iliyomaliza muda