o

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

YAH: TANGAZO LA ZABUNI

OFISI YA RAIS

/ TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA £
W (@ HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI

Tarehe: 23/09/2020

ZABUNI YA UPANGISHAJI WA MAENEO YA BIASHARA KATIKA SOKO LA KISASA LA
CHUNO KWA MWAKA WA FEDHA 2020/2021

1.Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani anapenda kuwaalika
wananchi wote, Makampuni, Ushirika, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria
wenye nia ya kuwa wapangaji katika soko la kisasa la Chuno lenye maeneo ya kufanyia

biashara kama yafuatayo:-

Namba ya Zabuni Eneo/aina ya Idadi Ada vya Zabuni
biashara kwa kila moja
LGA/085/2020/2021//NC/09 LOT 1 | Vizimba 306 Shilingi elfu kumi
tu (10,000/=)
LGA/085/2020/2021/NC/09 LOT 2 | Mabucha 6 Shilingi elfu
hamsini tu
(50,000/=)
LGA/085/2020/2021/NC/09 LOT 3 | Migahawa 2 Shilingi elfu
hamsini tu
(50,000/=)
LGA/085/2020/2021/NC/09 LOT 4 | Eneo la wazi la |2 Shilingi elfu
biashara hamsini tu
(50,000/=)
Shilingi elfu
LGA/085/2020/2021/NC/09 LOT 5 | Maeneo ya |22 hamsini tu
maduka (50,000/=)
Shilingi elfu
LGA/085/2020/2021/NC/09 LOT 6 | Stoo 10 hamsini tu
(50,000/=)
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2 Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-

Vi.

Vii.

Maombi ya zabuni yaambatanishwe na nakala ya stakabadhi ya malipo kwa zabuni
iliyoombwa iliyotolewa na Manispaa kupitia dirisha la malipo kwa mashine ya
kielektroniki ya kukusanyia mapato na malipo ya maombi hayo hayatarejeshwa.

. Fomu ya maombi ya zabuni pamoja na nyaraka zingine za zabuni zinazopatikana ofisi

ya Kitengo cha Manunuzi cha Manispaa zitakazojazwa na kusainiwa na mwenye
uhalali wa kisheria iwapo muombaji ni Kampuni au Taasisi.

Mkataba wa upangishaji kwenye vizimba ni wa mwaka mmoja na kwenye maeneo
yatakayohitaji ujenzi muda wa mkataba utategemea makubaliano ya mpangaji na
mpangishaji.

Mwombaiji asiwe anadaiwa na Halmashauri na asiombe kwa nia ya kumpangishia mtu
mwingine.

Waombaji wote wenye nia na uwezo wanaweza kupata ufafanuzi kuhusiana na
maeneo hayo toka kwa Mchumi wa Manispaa na Afisa Biashara wa Manispaa kila
siku za Jumatatu,Jumatano na ljumaa, kuanzia saa 8:00 mchana hadi saa 9:30
alasiri kuanzia tarehe ya tangazo hili.

Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa vizuri na iandikwe kwa
Mkurugenzi wa Manispaa S.L.P 92 Mtwara na kuiwasilisha ofisi ya Kitengo cha
Manunuzi ofisi kuu ya Halmashauri ya Manispaa.

Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 06/10/2020 saa 5:00 asubuhi na ufunguzi
utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni na wawakilishi
wanaruhusiwa kuhudhuria ufunguzi huo.

vii.Maombi ya zabuni yatakayochelewa kwa muda uliopangwa yatapokelewa na

iX.

hayatafunguliwa.

Maelekezo yote yaliyotolewa katika tangazo hili na yaliyomo kwenye nyaraka za
maombi ya zabuni ni sehemu ya masharti kwa waombaji zabuni.
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COL. nuel/Mwaigobeko
MKURUGENZI WA MANISPAA
MTWARA-MIKINDANI

MKURUGENZI WA MANISPAA
MTWARA - MIKINDANI
S.LPp92
MTWARA

Kiwanja Na 168 na 171 Kitalu “K" Chikongola, Makutano ya Barabara ya Tanu na Chikongola, S.L.P92

Mtwara. Simu: +255 232333102, Nukushi +255 23 2334794
Baruapepe: md@mtwaramikindanime.go.{z Tovuti: www.mtwaramikindanime.go.tz



