JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Tarehe: 23/09/2020

YAH: TANGAZO LA ZABUNI
(LINARUDIWA)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa vya Mtwara-Mikindani anawatangazia
wafanyabiashara na wazabuni (watu binafsi, Makampuni, Ushirika, Taasisi au vikundi vya
watu, vilivyosajiliwa kisheria) kutuma maombi ya kuendesha biashara kwenye bustani za
kupumzikia eneo la Tilla, Maduka Makubwa na eneo la viwanja vya Mashujaa Manispaa ya
Mtwara-Mikindani.Hivyo wenye nia na uwezo wa kufanya kazi hiyo wajitokeze kutuma
maombi kwa Zabuni zifuatazo:-

Nambari ya Zabuni Eneo la Zabuni Ada ya Zabuni

LGA/085/2019/2020/NC/12 LOT 1 e Kusimamia michezo ya Watoto, | Shilingi elfu ishirini

kuendesha biashara ya kuuza vinywaiji | tu (20,000/=)
baridi, chakula na biashara ya
kukodisha eneo kwa shughuli za
sherehe na hafla mbalimbali eneo la
Tilla Kata ya Rahaleo Manispaa ya
Mtwara Mikindani.

¢ Kuendesha biashara ya kuuza vinywaji

LGA/085/2019/2020/NC/12 LOT 2 baridi, chakula na biashara vya Shilingi elfu ishirini

kukodisha eneo kwa shughuli za | tu (20,000/=)
sherehe na hafla mbalimbali eneo la
Maduka Makubwa Kata ya Shangani
Manispaa ya Mtwara Mikindani.

A. Kuendesha bwawa la

LGA/085/2019/2020/NC/12 LOT 3 kuogelea(swimming pool) Shilingi elfu ishirini

tu (20,000/=)

B. Biashara ya kuuza vinywaji vya aina

LGA/085/2019/2020/NC/12 LOT 4 zote kwenye bar, pub na cafe ya | Shilingi elfu ishirini

vinywaji baridi. tu (20,000/=)

C. Biashara ya kuuza chakula (mgahawa

LGA/085/2019/2020/NC/12 LOT 5 na mama lishe) Shilingi elfu ishirini

tu (20,000/=)
Shughuli zote tajwa hapo juu zitaendeshwa
katika eneo la viwanja vya Mashujaa.
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MASHARTI YA MAOMBI YA ZABUNI

Maombi ya Zabuni yazingatie Masharti yafuatayo:-

i1

Nyaraka ya zabuni inapatikana baada ya kulipa ada ya zabuni ambayo haitarejeshwa
na nakala ya stakabadhi iambatanishwe kwenye maombi.

Ombi la zabuni liwe na jina na anuani ya mwombayji, aidha ataje mahali anapopatikana
na namba zake za simu.

Mwombaji aoneshe mchanganuo wa maoteo ya mapato anayotaragjia kukusanya, na
kiasi atakacholipia Manispaa kwa kila mwezi kwa biashara atakayoifanya.

Mwombaji atatakiwa kuambatanisha kivuli cha leseni ya biashara iliyo hai kama
anayo, kivuli cha usajili wa Kampuni na nguvu ya kisheria (Power of Attorney), usajili
wa VAT/TIN, na “Company profile” ya kampuni husika.

ZINGATIO: nguvu ya kisheria (Power of Attorney) ni kwa Kampuni, Ushirika, Taasisi au
vikundi vilivyosajiliwa kisheria.

5.

Mwombaiji atalipa tozo itakayokubalika na atafanya usafi eneo lake la biashara kwa
kuzingatia taratibu za Maafisa Afya wa Manispaa.

Mwombaji asiwe na deni lolote analodaiwa na Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-
Mikindani.

Kabrasha la Zabuni linapatikana katika ofisi ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani.

Maombi yafungwe kwenye bahasha ya khaki (A4) yenye lakiri — Zabuni iandikwe kwa
anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
Halmashauri ya Manispaa,
aLPa2
MTWARA-MIKINDANI.

Maombi ya zabuni yawasilishwe katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya zabuni Kitengo cha
Manunuzi Makao Makuu ya Manispaa.

Mwisho wa kupokea zabuni ni tarehe 06/10/2020 saa 5:00 asubuhi na ufunguzi utafanywa
mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni na wawakilishi watakaoamua
kuhudhuria ufunguzi huo wanakaribishwa.

MKURUGENZ! WA MANISPAA

COL.E aigobeko  \urwARA - MIKINDANI
MKURUGENZI WA MANISPAA S LP92
MTWARA-MIKINDANI MTWARA
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