

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI



TAARIFA KWA UMMA.

ZOEZI LA UTOAJI WA KINGA TIBA ZA MABUSHA, MATENDE NA MINYOO YA TUMBO

TAREHE 23/09/2022, MTWARA

Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani COL Emanuel Mwaigobeko anapenda kuwataarifu wananchi wote kuwa kuanzia **tarehe 24/09/2022** hadi **tarehe 30/09/2022** kutakuwa na zoezi la utoaji wa kinga tiba za mabusha, matende na minyoo ya tumbo kwa watoto wenye umri unaoanzia miaka mitano na watu wazima wote isipokuwa wajawazito na wagonjwa walio mahututi.

Zoezi la utoaji wa Kinga tiba litafanywa na watoa huduma waliopatiwa mafunzo ambao watapita nyumba kwa nyumba kuanzia **saa 2:00 asubuhi** hadi **saa 12:00 jioni**.

Muhimu Kila mmoja akapata kinga tiba hizo ili kujitibu na kujikinga dhidi ya Magonjwa hayo.

“Mtwara-Mikindani bila ugonjwa wa Mabusha, Matende na Minyoo ya tumbo inawezekana, Chukua hatua, Tumia kinga tiba kwa afya yako”

Imetolewa na:

Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini

Manispaa ya Mtwara-Mikindani.