
 

 

 

 

  
 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI 
 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

  
TAARIFA KWA UMMA 

ILANI YA KUONDOKA KWENYE KIWANJA NAMBA 1-149 KITALU “A” LITINGI.                   

03 Januari, 2025. 

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani inatoa muda wa siku 

saba (07) kuanzia tarehe 04/01/2025 hadi 11/01/2025 kwa wananchi 

waliovamia na kujenga katika Kiwanja Namba 1-149 Kitalu “A” Litingi kuondoa 

majengo yao na kuondoka katika eneo hilo kwa hiari. 

Aidha, ifahamike kwamba kwa mujibu Sheria na Kanuni zinazosimamia 

masuala ya ardhi, kitendo cha kuvamia na kutumia ardhi usiyoimiliki  na kufanya 

maendelezo bila ya kuwa na kibali cha ujenzi ni kosa kisheria. 

Hivyo, wahusika wote waliopo kwenye kiwanja hicho wanatakiwa kutii agizo hili 

mara moja ili kupisha maendelezo yanayokusudiwa na Serikali. 

 

                                                                  

                                                                     

 

                                                    R.H Maiga 

KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA 

MTWARA-MIKINDANI. 


