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OFISI YA RAIS   TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA   HALMASHAURI YA MANISPAA  YA  MTWARA   -   MIKINDANI        

  JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA    



TAARIFA KWA UMMA.
ORODHA YA SHULE ZA SEKONDARI ZILIZOPOKEA FEDHA ZA UJENZI WA MADARASA.
05.10.2022, MTWARA

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani imepokea fedha kiasi cha Tsh. 420,000,000 (Shilingi Milioni mia nne ishirini) Kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa vyumba ishirini na moja vya madarasa kwa Shule za Sekondari kama ifuatavyo: -
1. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Shule ya Sekondari ya Saba Saba Tsh. 40,000,000 (Shilingi milioni arobaini).
2. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Shule ya Sekondari ya Chuno Tsh. 40,000,000 (Shilingi milioni arobaini).
3. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Shule ya Sekondari ya Mangamba Tsh.40,000,000 (Shilingi milioni arobaini).
4. Ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Shule ya Sekondari ya Mitengo Tsh. 40,000,000 (Shilingi milioni arobaini).
5. Ujenzi wa chumba kimoja cha darasa Shule ya Sekondari ya Mikindani Tsh. 20,000,000 (Shilingi milioni ishirini)
6. Ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa Shule ya sekondari ya Naliendele Tsh. 60,000,000 (Shilingi milioni sitini).
7. Ujenzi wa Vyumba vitatu vya madarasa Shule ya Sekondari ya Shangani Tsh. 60,000,000 (Shilingi milioni sitini)
8. Ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa Shule ya Sekondari ya Sino Tanzania FriendShip Tsh. 100,000,000 (Shilingi milioni mia moja).
9. Ujenzi wa Chumba kimoja cha darasa Shule ya Sekondari ya Umoja Tsh. 20,000,000 (Shilingi milioni ishirini)
Imetolewa na: -          
Kitengo Cha Mawasiliano Serikalini

Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani.

Imetolewa na:-

Kitengo Cha Habari na Uhusiano

Manispaa ya Mtwara-Mikindani.
TAARIFA KWA UMMA
ZOEZI LA UTOAJI WA KINGA TIBA ZA MABUSHA , MATENDE NA MINYOO YA TUMBO.

Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani Col. Emanuel Mwaigobeko anapenda Kuwataarifu Wananchi wote  kuwa  Kuanzia tarehe  29/08/2021 hadi  tarehe 04/09/2021  Manispaa inaendesha zoezi la  utoaji wa Kinga tiba za Matende, Mabusha na Minyoo ya tumbo  kwa wananchi wote wenye umri unaoanzia miaka mitano na watu wazima wote.

Zoezi hili linafanyika kwa siku saba  na wagawa dawa watapita nyumba kwa nyumba kutoa Kinga tiba hizo.

Ili kufanikisha zoezi hili  wananchi wote mnaombwa kutoa ushirikiano kwa wagawa dawa pindi watakapokuwa wanapita kweye nyumba zenu.
Ikumbukwe kuwa Kinga ni bora kuliko tiba hivyo ni vema kila mmoja akahakikisha anapata kinga tiba kwa ustawi wa Maisha yake ya sasa na baadae.

Imetolewa na:- 

Kitengo Cha Habari na Uhusiano

Manispaa ya Mwara-Mikindani

30/08/2021.
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