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TANGAZO

UUZWAJI WA BIASHARA ZA JUMLA ZA MAZAO YA SHAMBA NA
NAFAKA KATIKA MASOKO YA CHUNO NA SOKO KUU.

Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani anapenda kuwatangazia
wafanyabaishara na wananchi wote kuwa kuanzia tarehe 20/06/2022
biashara zote za jumla za mazao ya shamba zikiwemo mbogamboga,
nyanya, viazi, vitunguu, matunda, ndizi, mihogo na mazao mengine ya
shamba zitashushiwa na kuuziwa katika soko la Chuno huku biashara za
jumla za nafaka zitashushiwa na kuuziwa soko kuu.

Mkurugenzi pia anawakumbusha wafanyabaishara wote wanaodaiwa
madeni ya kodi ya mabanda ya biashara eneo la soko kuu, soko la Kiyangu,
eneo la Skoya pamoja na stendi ya zamani na Chipuputa kuhakikisha
wanalipa madeni yote kabla ya tarehe 24/06/2022, kinyume na hapo hatua
za kisheria zitachukuliwa ikiwa ni pamoja na kunyang’anywa banda la
biashara.

lli kuepuka usumbufu wafanyabiashara wote wanaoleta bidhaa za jumla
zilizoorodheshwa hapo juu wanatakiwa kutii agizo hili ili kuijenga Manispaa
yetu ya Mtwara-Mikindani.

“Sensa kwa Maendeleo, Tujiandae Kuhesabiwa “

Limetolewa na :-

OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA
MTWARA-MIKINDANI.
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Kiwanja Na 168 na 171 Kitalu “K” Chikongola, Makutano ya Barabara ya Tanu na Chikongola, S.L.P 92,
Mtwara. Simu: +255 232333102, Nukushi +255 23 2334794
Baruapepe: md@mtwaramikindanimc.go.tz Tovuti: www.mtwaramikindanimc.go.tz
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