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Unapojibu tafadhali taja:  
Tarehe:  24/05/2022 

OFISI YA RAIS 
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI 
 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

Kumb. Na. MM/MC/PF/L1/8/152  

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI. 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani anawatangazia waombaji 
wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara- 
Mikindani  kuleta maombi ya kazi kwa nafasi  iliyoainishwa hapo chini, baada ya  kupata 
idhini ya kutekeleza Ikama na Bajeti kwa Ajira mpya katika mwaka wa fedha 2021/2022 
kwa  barua yenye Kumb. Na.FA.97/228/01/9 ya tarehe 13 Mei , 2022 , kutoka kwa  Katibu 
Mkuu UTUMISHI, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. 
Hivyo basi Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani  anakaribisha  
maombi ya kazi kutoka kwa watanzania  wote wenye sifa kuomba  nafasi ifuatayo:- 

 

1.KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III NAFASI (03)  

i. Sifa za kitaaluma za mwombaji. 
 

a) Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV)  
b) Awe amepata mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya tatu. Awe 

amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika 
moja na awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka chuo chochote 
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika Programu za Windows, 
Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher. 

ii. Mshahara. 

Ngazi ya mshahara TGS B 

iii. MAJUKUMU YA KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III 

a) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida. 

b) Kusaidia kupokea wageni  na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu 

wanapoweza  kushughulikiwa. 

c) Kusaidia kutunza kumbukumbu / taarifa  za matukio , miadi, wageni, tarehe za 

vikao, safari za Mkuu wake  na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa  kutekelezwa  

katika ofisi anamofanyia kazi  na kumuarifu  Mkuu wake  kwa wakati  unaohitajika. 

d) Kusaidia kutafuta  na kumpatia Mkuu wake  majalada , nyaraka  au kitu chochote  

kinachohitajika  katika  shughuli za kazi  hapo ofisini. 

e) Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia 

kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.  
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f) Kusaidia kupokea  majalada, kuyagawa  kwa Maofisa walio katika sehemu  alipo, 

na kuyakusanya , kuyatunza  na kuyarudisha  sehemu  zinazohusika  

g) Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi  wake wa kazi 

 

 

2. MASHARTI YA JUMLA  
 

i) Waombaji wawe ni raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 na 
usizidi 45. 

ii) Waombaji wawasilishe picha mbili za hivi karibuni. 
iii) Waombaji wawasilishe maelezo binafsi (Curriculam Vitae)  

yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za simu za 
kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika. 

iv) Waombaji  waambatanishe nakala ya vyeti vya masomo na taaluma, 
v) Cheti cha kuzaliwa.Muombaji atakayewasilisha“Result slip”  “statement of 

results” “Provisional results” au “Transcript”. Maombi yake hayatapokelewa 
vi) Kwa waliosoma nje ya nchi elimu ya kidato cha nne na kidato cha sita 

wawasilishe uthibitisho kutoka Baraza la Mitahani la Tanzania (NECTA). 
vii) Kwa waliomaliza vyuo nje ya nchi wawasilishe uthibitisho kutoka Tume ya 

Vyuo Vikuu (TCU).  
viii) Waombaji waandike namba ya NIDA katika barua ya maombi au 

waambatishe nakala ya Kitambulisho cha Uraia (National Identification 
Number) kutoka Mamlaka ya vitambulisho (NIDA 

ix) Waombaji watakaokidhi sifa zinazotakiwa ndio pekee watakaoitwa katika 
usaili.. 

x) Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 06/06/2022., saa 9:30 Alasiri. 
 

MUHIMU: Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja 

na vyeti vya elimu na nyaraka zote zinazohitajika. Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta 

kwa anuani ifuatayo:-  

 

Mkurugenzi wa Manispaa, 

S.L.P 92, 

MTWARA-MIKINDANI 

 

Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri 

www.mtwaramikindanimc.go.tz . 

 

 

Tangazo hili limetolewa na:- 

 

                                                                      

COL Emanuel H. Mwaigobeko 
MKURUGENZI WA MANISPAA 

MTWARA-MIKINDANI 
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