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Tarehe: 04/06//2022
TANGAZO LA KUONGEZA MUDA WA MAOMBI YA FOMU ZA VIWANJA
MJIMWEMA (SAMIA CITY).

MKURUGENZI WA MANISPAA YA MTWARA-MIKINDANI ANAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MUDA WA UCHUKUAJI WA
FOMU ZA MAOMBI YA VIWANJA KATIKA MRADI WA UPIMAJI WA

VIWANJA MJIMWEMA (SAMIA CITY) UMEONGEZWA KUANZIA TAREHE
04/06/2022 HADI TAREHE 10/06/2022.

AIDHA  WANANCHI WOTE AMBAO AWALI WALIJIORODHESHWA
KWENYE VITABU VYA MANISPAA NA WALE WALIOANDIKA BARUA ZA
MAOMBI YA KUPEWA KIPAUMBELE CHA KUPATIWA VIWANJA /KIWANJA
KATIKA MRADI HUO, NAO PIA WANATAARIFIWA RASMI KUFIKA
MANISPAA KUCHUKUA FOMU ZA MAOMBI.

FOMU ZINATOLEWA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA
MTWARA-MIKINDANI KWA GHARAMA YA SHILINGI ELFU ISHIRINI TU
(TSHS. 20,000/=).

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA
MTWARA-MIKINDANI AU PIGA SIMU NAMBA 0621 - 138 003
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KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA  MTwapa
MTWARA-MIKINDANI.

Kiwanja Na 168 na 171 Kitalu “K" Chikongola, Makutano ya Barabara ya Tanu na Chikongola, S.L.P 92
Mtwara. Simu: +255 232333102, Nukushi +255 23 2334794
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