JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS \
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA R )

M

Tarehe: 05/09//2022

TANGAZO

TARATIBU ZA MALIPO YA VIWANJA SAMIA CITY- MJIIMWEMA.

Mkurugenzi wa Manispaa ya Mtwara-Mikindani Col. Emanuel Mwaigobeko anapenda
kuwatangazia wananchi wote waliopata viwanja vya matumizi mbalimbali katika mradi wa
Upimaji Viwanja Mjimwema “SAMIA CITY” kuwa wanatakiwa kufika Ofisi ya ardhi
(CENTRE) kuchukua ankara za malipo na kufanya malipo yote au nusu ya gharama ya
malipo ya viwanja walivyopewa.

Malipo ya awali (malipo ya nusu ya gharama ya kiwanja) yanatakiwa kufanyika kupitia
benki ya NMB NO. 70610000863 MTR MUN COUNCIL MISCELLANEOUS ACCOUNT
ndani ya siku kumi na nne tangu orodha ya majina ya waliopata viwanja ilipotolewa tarehe
30.08.2022 na baada ya miezi mitatu malipo yote yanatakiwa kuwa yameshakamilika.

Orodha ya Majina ya waombaji waliopata Viwanja imebandikwa kwenye mbao za
matangazo za Ofisi za Kata, Ofisi za ardhi, Ofisi za Manispaa, sehemu zenye
mikusanyiko ya watu wengi kama (Stendi ya mabasi Nkanaredi na kwenye Tovuti ya
Manispaa www.mtwaramikindanimc.go.tz

Endapo malipo hayo hayatakamilishwa kwa wakati, malipo yaliyotangulizwa
hayatarejeshwa na kiwanja kitagawiwa kwa mwombaji mwingine bila kutoa taarifa yoyote
kwako.

Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana na namba ya simu 0714 538 282.

Limetolewa na:-

OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA
MTWARA-MIKINDANI

Kiwanja Na 168 na 171 Kitalu “K” Chikongola, Makutano ya Barabara ya Tanu na Chikongola, S.L.P 92,
Mtwara. Simu: +255 232333102, Nukushi +255 23 2334794
Baruapepe: md@mtwaramikindanimc.go.tz Tovuti: www.mtwaramikindanimc.go.tz
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