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TAARIFA KWA UMMA

SERIKALI YATOA MILIONI 250 ZA UJENZI WA MIUNDOMBINU YA AFYA
KATIKA ZAHANATI YA UFUKONI

Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani Mei 27, 2022 imepokea fedha za
tozo za miamala ya simu awamu ya pili kiasi cha Shilingi milioni mia mbili hamsini
(Tsh. 250,000,000) kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya afya
katika Zahanati ya Ufukoni kama ifuatavyo:

1) Ujenzi wa Jengo la wodi ya wazazi na upasuaji (combined Maternity ward and
Theatre)
2) Ujenzi wa Jengo la kufulia (Laundry)

3) Ujenzi wa njia za waenda kwa miguu (walkways).

Ujenzi wa miundombinu hiyo unatarajia kuanza hivi karibuni mara baada ya taratibu
za utoaji wa zabuni ya kuwapata mafundi, uundwaji wa kamati za usimamizi wa

mradi pamoja na taratibu za manunuzi kukamilika.

Aidha muda wa utekelezaji wa ujenzi wa miundombinu hiyo ni miezi minne (4) kwa

kutumia mafundi wenyeji (Force Account).

Ikumbukwe kuwa awamu ya kwanza Oktoba 21, 2021 zahanati ya Ufukoni ilipokea
shilingi milioni mia mbili hamsini (Tsh. 250,000,000) kutoka kwenye fedha za tozo ya
miamala ya simu kwa ajili ya ujenzi wa miundombinu ya jengo la kuhudumia
wagonjwa wa nje, maabara na kichomea taka na miundombinu hiyo ujenzi wake

umekamilika.

Jamadi A. Omari

Afisa Habari

Manispaa ya Mtwara-Mikindani
14/06/2022
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Kiwanja Na 168 na 171 Kitalu “K" Chikongola, Makutano ya Barabara ya Tanu na Chikongola, S.L.P
92, Mtwara. Simu: +255 232333102, Nukushi +255 23 2334794
Baruapepe: md@mtwaramikindanime.go.tz Tovuti: www.mtwaramikindanime.go.tz




