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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi wa {halmashauri ya Manisapaa Mtwara-Mikinndani} anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi

wote walioomba kazi
kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili

wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1 Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo

usaili utafanyika umeainishwa kwa kKila Kada.

2 Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la

3 Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;
Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

4 Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:-
kura. Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.

5 Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISi, kuanzia cheti cha

Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana i
Provisional Results, Statement of resulits, hatiza

VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA

kuzaliwa,kidato cha IV, VI,
a sifa za Mwombaiji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials,
matokeo za kidato cha IV na Vi (form V and form

HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7 Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.
muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaill.

8 Kila Msailiwa azingatie tarehe,
he Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na

9 Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikis

Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)
ao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

10. Waombaiji kazi ambao majina ¥
di nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pin

tangazo husika. |
11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti

vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za
12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba
ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa siku ya usaill.

kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe {15-16/09/2025} hatimaye
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