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TANGAZO

MWENGE WA UHURU KWA MWAKA 2023 UNATARAJIWA KUZINDULIWA MKOANI
MTWARA TAREHE 02/04/2023 AMBAPO HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA
MIKINDANI ITAKUWA YA KWANZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU.

HIVYO BASI MKURUGENZI WA MANISPAA YA MTWARA-MIKINDANI ANAWATANGAZIA
VIJANA WOTE WENYE SIFA ZA KUKIMBIZA MWENGE WA UHURU KWA NGAZI YA
MANISPAA KUTUMA MAOMBI KWA KUZINGATIA SIFA ZILIZO AINISHWA HAPO CHINI.

SIFA ZA MWOMBAJI

i) AWE RAIA WA TANZANIA

ii) AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA

i)  AWE NA UMRI WA KUANZIA MIAKA 18-35

iv)  AWE NA KITAMBULISHO CHA NIDA AU CHETI CHA KUZALIWA

v) AWE AMEPITIA MAFUNZO YA JESHI LA AKIBA AU JKT

vi)  AWE HAJAWAI KUKUTWA NA MAKOSA YA JINAI

vii)  AWE NA CHETI CHA DAKTARI KINACHOONESHA UTIMAMU WA AFYA

vii)  MAOMBI YOTE LAZIMA YASAINIWE (YAPITISHWE) NA MWENYEKITI WA
SERIKALI YA MTAA NA MTENDAJI WA KATA HUSIKA

ix) MAOMBI YOTE YATUMWE KWA MKURUGENZI WA MANISPAA YA MTWARA

MIKINDANI
X) MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 10/02/2023 SAA TISA NA NUSU
ALASIRI.
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