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Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. MM/MC/S.2/70 VOL 1/1118

Tarehe: 29/05/2023

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani anawatgngazia waombaji
wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-
Mikindani kuleta maombi ya kazi kwa nafasi iliyoainishwa hapo chini, baada ya kupata
idhini ya kutekeleza Ikama na Bajeti kwa Ajira mpya katika mwaka wa fedha 2022/2023
kwa barua yenye Kumb. Na.FA.97/228/01“TEMP"/06 ya tarehe 06 Aprili, 2023 na kibali
cha ajirambadala kwa barua yenye Kumb.Na.FA.170/362/01"B"/76 ya tarehe 17/04/2023.
Kutoka kwa Katibu Mkuu UTUMISHI, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora. Hivyo basi Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-
Mikindani anakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa watanzania wote wenye sifa ya
kuomba nafasi ifuatayo:-

NAFASI YA DEREVA Il (NAFASI 6).

1. Sifa za kitaaluma za mwombaji.

a) Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV).

b) Awe na leseni ya Daraja E au C1 ya uendeshaji wa magari ambayo amefanyia kazi
kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

¢) Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Draving
Course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi Stadi (VETA) au chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

d) Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi watafikiriwa kwanza.

2. Mshahara.
Ngazi ya mshahara TGS B

3. Majukumu ya Dereval ll.

i.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
i. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi,
ii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,
iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,
v.  Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,
vi.  Kufanya usafi wa gari na
vii.  Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na msimamizi wako wa kazi.

4. MASHARTI YA JUMLA

i.  Waombaji wawe ni raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18 na
usiozidi miaka 45.
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i.  Waombaji wawe ni raia wa Tanzania mwen
_ Usiozidi miaka 45.
ii.  Waombaji wawasilishe picha mbili za hivi karibuni.
i. ~ Waombaji wawasilishe maelezo binafsi (C
(Detailed CV) yenye anuani na namb

au kufungwa jela.
v. Waombaji waambatanishe nakala ya vyeti v
cha kuzaliwa. Muombaji atakayewasilisha"Res
g “Provisional results” au “Transcript”.
vi. Kwa waliosoma nje ya nchi elimu ya ki
J wawasilishe uthibitisho k
vii. Kwa waliomaliza vyuo nje ya nchi wawa
: Vyuo Vikuu (TCU).

vii. Waombaji waandike namba y
waambatishe nakala ya Kitambulisho cha
Number) kutoka Mamlaka ya vitambulisho (NIDA.

ix. Waombaji watakaokidhi sifa zinazotakiwa ndio peke
usaili.
x. Mwisho

MUHIMU: Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa
nazohitajika. Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta

na vyeti vya elimu na nyaraka zote zZi
kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi wa Manispaa,
S.L.P92,
MTWARA-MIKINDANI.

Tangazo  hili  pia linapatikana katika  tovuti

www.mtwaramikindanime.go.tz .

Tangazo hili limetolewa na:-

KAIMU MKURYGENZI WA MANISPAA
MTWARA-MIKINDANI.

MKURUGENZI WA MANISPAA
MTWARA - I4IKINDANI
S. L.P- 9%
MTWARA

ye umri kati ya miaka 18 na

urriculam Vitae) yanayojitosheleza
a za simu za kuaminika pamoja na

3 majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.
iv. Waombaji wote wawe hawajawahi kupatikana na kosa

la jinai, kugushi vyeti

ya masomo na taaluma,Cheti
ult slip” “statement of results”

Maombi yake hayatapokelewa.
dato cha nne na kidato cha sita

utoka Baraza la Mitahani la Tanzania (NECTA).
silishe uthibitisho kutoka Tume ya

a NIDA katika barua ya maombi au
Uraia (National Identification

e watakaoitwa katika

wa kuwasilisha maombi ni tarehe 11/06/2023 saa 9:30 Alasiri.

pamoja

ya Halmashauri
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